Monday, 13 May 2013


Mwanaume  mmoja wa miaka 47 aliyejulikana kwa jina la Shirima mkazi wa Kibaha, amemuua baba yake mzazi anayekadiriwa kuwa na miaka 70 kwa kumpiga risasi iliyotoka kwenye bunduki yake  (short gun -"SMG")

Inasemekana baba huyo alikuwa amelala nyumbani kwa mwanae akitokea Moshi kwa mwaliko wa harusi ya bwana Shirima ambayo ilikwisha fanyikana .Siku hiyo Shirima na mkewe walikua honeymoon hapo nyumbani kwao.


Usiku wa jana baba yake alipatwa na haja ndogo akaenda chooni wakati anarudi akakosea mlango wa chumba chake na kuingia chumbani kwa mwanae....


Mke wa Shirima aliposikia mlango unafunguliwa na mtu yupo ndani,  alianza kupiga kelele za mwizi....mwiziiii!!!...,

Hapo ndo mumewe akachukua short gun yake na kumlenga babake na kumuua akidhani ni mwizi.


Inavyosemekana ni kwamba, mtaani kwao nyumba zipo mbalimbali na ndo maana akachukua uamuzi wa kumimina risasa bila kuuliza hata swali moja kwa mvamizi huyo wa chumbani kwake.


SOURCE:  WAPO RADIO
Reactions:

0 comments:

Post a Comment

Unordered List


widgeo.net

Sample Text

My Blog List

FOLLOW OUR BLOG

Powered by Blogger.

Translate This Site

Young Chriss FT mopao-platinumface-kwa-mama-jose

KIRARU RARU -KTC FT ALICE

WATCH THIS MOVIE

WAZIRI MWAKYEMBE AWATIMUA KAZI WAFANYAKAZI 13 UWANJA WA NDEGE

DEEP IN MY HEART

Definition List

Ardvertising Point,

Ardvertising Point,

CHAT NA MIMI HAPA KAMA UNAKERO MBALIMBALI ZINAZOIZUNGUKA JAMII YAKO PIA ANDIKA HAPA

Total Pageviews

Popular Posts

GOOGLE+ FOLLOWERS

LUCY PATRICK

LUCY PATRICK
Ni mmiliki na mwandishi mkuu wa mtandao huu, kama una habari au maoni tuwasiliane kupitia lucypatrick.e@gmail.com na pia kama una picha za matukio mbalimbali tutumie kwa whatsApp namba +255 789884531 , asante kwa kutembelea hii.